Bạn cần đăng ký hoặc đăng nhập để thao tác đầy đủ những chức năng của diễn đàn . Cám ơn bạn vì đã quan tâm tới forum này . Have fun !!!
Bạn cần đăng ký hoặc đăng nhập để thao tác đầy đủ những chức năng của diễn đàn . Cám ơn bạn vì đã quan tâm tới forum này . Have fun !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến Empty
Bài gửiTiêu đề: Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến   Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 2:49 am

Với hệ thống Internet ngày nay, việc chia sẻ thông tin là rất rộng và nhanh cũng như mọi thứ đều FREE thì sao ko tận dụng Internet để thỏa niềm đam mê với trái bóng tròn, và cùng đấu tranh để tẩy chay cái thứ "độc quyền" chết tiệt ấy, tớ xin hướng dẫn mọi người coi Ngoại Hạng Anh, và cũng như tất cả mọi giải đấu lớn trên thế giới này đều có thể xem đc = Internet
Trước tiên với những bạn nào thích xem trực tuyến với mọi trình duyệt đang đc hỗ trợ trên hệ điều hành mà máy tính mình đang xài thì hãy truy cập vào web http://atdhe.net/ và thế là ta chỉ việc click vào link của trận đấu muốn xem và đợi load 1 tí là có thể xem đc trận đấu ấy với chất lượng chỉ thua độ phân giải HQ có 1 tí thôi hê hê
Với những bạn thích thưởng thức trận đấu với hình ảnh tuyệt vời nhất có thể, không lẽ phải vào K+ mới xem đc. Không, không cần thiết như vậy, tớ sẽ hướng dẫn tiếp để xem với chất lượng HD lun đấy.
Đầu tiên bạn cần tải các chương trình hổ trợ xem TV trực tuyến đc cung cấp miễn phí, thông dụng để xem với hình ảnh đẹp thì là Sopcast và TVUPlayer
- Download Sopcast tại ĐÂY
- Download TVUPlayer tại ĐÂY
Sau khi download xong thì bạn cài đặt chương trình như những chương trình bình thường khác (đừng nói là ko biết cài đặt nhá đang đợi nè )
Sau khi đã cài 1 trong 2 chương trình mình đã kể trên (hay cài cả 2 cũng ko vấn đề gì, khi đó mình sẽ có nhiều lựa chọn hơn quỷ sứ ) bạn phải biết lịch thi đấu trước cái đã, và mỗi đài xem trên Internet sẽ phát trước trận đấu khoản 10'. Sau đó bạn vào Web http://myp2p.eu/ hoặc http://live.123tivi.com/ cho ai thích Tiếng Việt hê hê
+ Click vào phần Live Sports

Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến Livesp10

+ Bạn sẽ vào giao diện của những thể loại thể thao để xem chứ ko riêng gì mỗi bóng đá, nhưng đây chúng ta cần xem đá bóng nên tiếp tục click vào Football ( hình trái bóng đó, như hình dưới)

Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến Footba10

+ Kéo xuống sẽ thấy những link trận đấu sẽ trực tiếp (link mỗi trận sẽ đc hiện ra trước giờ thi đấu trận đó nữa tiếng, và chính xác nhất nhiều đài nhất sẽ xuất hiện trước trận đấu khoản 10').
Sau đó tìm và bấm vào biểu tượng như hình dưới ( Trận nào thích thì hãy ấn ,xem nhiều nó lag đấy )

---> Ví dụ : mình chọn trận Chivas Guadalajara - San Luis

Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến Pc110

+ Sẽ hiện ra như sau :

Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến Pc210

+ Hầu hết tất cả các trận đều có link với Sopcast nên mình khuyên các bạn hãy cài đặt Sopcast trước khi xem.
+ Mỗi trận đấu thường có nhiều link , bạn hãy chọn Link nào có chất lượng nhất thì xem.
Do các sever ở đây đều từ nước ngoài nên xem rất nhanh, nhưng lại thiệt thòi là không có thuyết minh tiếng việt cho các bạn
+ Với những link Sopcast khi bạn nhấn Play nó sẽ hiện ra 1 cửa sổ ( hoặc 1 tab khác trên Firefox hỏi bạn lựa chọn xem trận đấu đó với soft nào mình chọn Sopcast và tích remember nó luôn nhé

Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến Pc3a10

+ Chờ một lúc để Sop Cast nó auto đăng nhập với tài khoản mặc định :

Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến Pc410

+ Thế là giờ bạn có thể thưởng thức trận đấu mà không lo bị giật rồi đó thẹn thùng

Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến Pc510

+ Bạn đợi 1 tí nó load đến 80% là bạn có thể xem trọn vẹn trận đấu mà không lo bị giật. quỷ sứ
Như vậy là xong rồi đó. Bây giờ xem thôi cười ngoác miệng
+ Chúc các bạn xem vui vẻ yêu thế
https://ck1k3.forum.st
btily.1

btily.1

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến   Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 2:40 pm

Cái TVUplayer với Sopcast thì cái nào xem ngon hơn hả admin
doanthinhck1

doanthinhck1

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến   Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 5:28 pm

tưởng bố " lity " phải là take me to your heart chứ
cài sopcast xem nét hơn
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến   Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến I_icon_minitimeThu Dec 30, 2010 6:23 pm

btily.1 đã viết:
Cái TVUplayer với Sopcast thì cái nào xem ngon hơn hả admin
- TVU là một dạng truyền hình cáp của nước ngoài nên bắt sóng hơi khó với ai mạng yếu nhưng nếu đã bắt được thì đường truyền rất tốt ( hình ảnh chỉ ở mức Trung bình nhăn mặt )
- Sop Cast vô đối về hình ảnh và đường truyền cười ngoác miệng nhưng thỉnh thoảng những trận nhỏ (cúp FA hoặc giao hữu CLB , Quốc gia ... ) thì nó ko có sóng online để bắt pó tay rồi
- Muốn coi tất cả các trận bóng thì vô atdhe.net để coi hê hê nhưng vô đây cũng đòi hỏi đường truyền mạng khá yêu thế và một vài ứng dụng đi kèm nữa chịu
- Tổng Kết :
.. Tất cả đều đòi hỏi có mạng cười lăn lộn nhưng khuyên anh em nên xài Sop cast vì nó dễ dùng và sóng khỏe hê hê
btily.1

btily.1

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến   Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến I_icon_minitimeSat Jan 08, 2011 9:59 am

Sopcast thì vẫn dùng từ xưa. Hỏi xem như thế nào thui. Tôi thấy cái FLV nét nhưng mà bắt đá bóng thì được ít trân quá. hầu như muốn xem thì ko xem đc. Xem C1 thì vô đối, nét như TV
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến   Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến I_icon_minitimeSat Jan 08, 2011 9:11 pm

atdhe.net là có tất cả các trận đấu quỷ sứ kể cả môn bóng chày , bóng rổ và cả bóng chuyền ... cười lăn lộn
- P/S: Đường truyền kém , đòi hỏi mạng khoẻ <= Anh em đừng ham cười ngoác miệng
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến   Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến I_icon_minitime

Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Từ Điển Các Chuyên Ngành Kỹ Thuật Trực Tuyến
» Trục trặc liên quan đếnmáy tính
» Thi tuyển Letco
» Tuyến bus để các bạn đi xem Robocon 2011 (Nhà Thi Đấu quận Tây Hồ)
» Tuyển nhân viên của C.ty Canon