Bạn cần đăng ký hoặc đăng nhập để thao tác đầy đủ những chức năng của diễn đàn . Cám ơn bạn vì đã quan tâm tới forum này . Have fun !!!
Bạn cần đăng ký hoặc đăng nhập để thao tác đầy đủ những chức năng của diễn đàn . Cám ơn bạn vì đã quan tâm tới forum này . Have fun !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tuyến bus để các bạn đi xem Robocon 2011 (Nhà Thi Đấu quận Tây Hồ)

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
thanhnam_lita

thanhnam_lita

Tuyến bus để các bạn đi xem Robocon 2011 (Nhà Thi Đấu quận Tây Hồ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Tuyến bus để các bạn đi xem Robocon 2011 (Nhà Thi Đấu quận Tây Hồ)   Tuyến bus để các bạn đi xem Robocon 2011 (Nhà Thi Đấu quận Tây Hồ) I_icon_minitimeSun Apr 03, 2011 5:25 pm

Các bạn có thể hình dung đường đi đến nhà thi đấu quận Tây Hồ như bản đồ sau đây. Ở đây mình chỉ từ Trung chuyển Cầu Giấy thôi
Đường đến nhà thi đấu quận Tây Hồ- Google Map

Xem đường đến nhà thi đấu quận tây hồ ở bản đồ lớn hơn
Sau đây là hướng dẫn về tuyến bus.
  1. Đi 20 hoặc 32 đến điểm Trung Chuyển Cầu Giấy- ĐH Giao Thông. ở đó bạn đi tiếp xe 55 (ở điểm B1) rồi xuống ở điểm Bán Đảo Tây Hồ (hoặc hỏi phụ xe để biết điểm dừng để đi vào nhà thì đấu).
  2. Đi 29 đến bx Mỹ Đình, ở đây các bạn đi tiếp xe 33 (bx Mỹ Đình- Xuân Đỉnh, xe này ở trong bến xe, các bạn vào trong bến để đi nhé!), rồi xuống ở điểm Trường Tiểu Học Xuân La.

Cả 2 cách trên các bạn đều phải đi bộ vào nhà thi đấu, nhưng cách 2 là gần hơn. nói cách nào tốt hơn ở đây là khó, bởi vì đi 29 thì các bạn phải chờ lâu, trong khi chờ 20 với 32 nhanh hơn. nhưng biết đâu 29 đến trước thì đi 29 sẽ nhanh hơn. Còn nhiều yếu tố khác nữa, đi bus nhiều mới hiểu được cười nhăn răng
Có gì thắc mắc các bạn cứ nói nhé, không lạc thì chết cười ngoác miệng
Trích dẫn :
Hôm trước đi thực hành công nghệ CNC, mình có nghe ai đó nói đi xe 50 để đến nhà thi đấu, điều này là không đúng đâu cười nhăn răng, các bạn chú ý nhé. mình có thể khẳng định điều này.

Đây là lộ trình của các tuyến bus Hà Nội, các bạn có thể tham khảo thêm khi cần, ở đây được cập nhật thường xuyên khi có sự thay đổi lộ trình

Lộ Trình các tuyến bus Hà Nội- Update liên tục- xebushanoi.com

Chúc Robocon trường mình thắng lợi, chúc các bạn đi chơi vui vẻ và cổ vũ nhiệt tình cho đội tuyển trường mình nhé! yêu thế
https://plus.google.com/112451091123226830233/about
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyến bus để các bạn đi xem Robocon 2011 (Nhà Thi Đấu quận Tây Hồ)   Tuyến bus để các bạn đi xem Robocon 2011 (Nhà Thi Đấu quận Tây Hồ) I_icon_minitimeMon Apr 04, 2011 12:38 pm

Bài viết rất có ích victory
Mẹ nó giận dữ từ tối hôm qua 1 đống thằng gọi điện hỏi mình biết đường đi đến Nhà thi đấu ko pó tay rồi
https://ck1k3.forum.st
thanhnam_lita

thanhnam_lita

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyến bus để các bạn đi xem Robocon 2011 (Nhà Thi Đấu quận Tây Hồ)   Tuyến bus để các bạn đi xem Robocon 2011 (Nhà Thi Đấu quận Tây Hồ) I_icon_minitimeMon Apr 04, 2011 6:17 pm

ơ, thế lại chả ai hỏi mình tan nát cõi lòng
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyến bus để các bạn đi xem Robocon 2011 (Nhà Thi Đấu quận Tây Hồ)   Tuyến bus để các bạn đi xem Robocon 2011 (Nhà Thi Đấu quận Tây Hồ) I_icon_minitimeThu Apr 14, 2011 12:35 pm

Từ lúc mặc cái áo mới đến giờ cũng chả có ai hỏi mình nhỉ?
cười nhăn răng cười ngoác miệng
thanhnam_lita

thanhnam_lita

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyến bus để các bạn đi xem Robocon 2011 (Nhà Thi Đấu quận Tây Hồ)   Tuyến bus để các bạn đi xem Robocon 2011 (Nhà Thi Đấu quận Tây Hồ) I_icon_minitimeThu Apr 14, 2011 5:44 pm

Ơ, thế HT mới mua áo à cười ngoác miệng
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyến bus để các bạn đi xem Robocon 2011 (Nhà Thi Đấu quận Tây Hồ)   Tuyến bus để các bạn đi xem Robocon 2011 (Nhà Thi Đấu quận Tây Hồ) I_icon_minitime

Tuyến bus để các bạn đi xem Robocon 2011 (Nhà Thi Đấu quận Tây Hồ)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đề thi Văn năm 2011
» Trục trặc liên quan đếnmáy tính
» Tuyển nhân viên của C.ty Canon
» Hướng dẫn xem đá bóng trực tuyến
» Ảnh những Cán bộ coi thi lớp CK1 trong kỳ thi ĐH Đợt 1 năm 2011