Bạn cần đăng ký hoặc đăng nhập để thao tác đầy đủ những chức năng của diễn đàn . Cám ơn bạn vì đã quan tâm tới forum này . Have fun !!!
Bạn cần đăng ký hoặc đăng nhập để thao tác đầy đủ những chức năng của diễn đàn . Cám ơn bạn vì đã quan tâm tới forum này . Have fun !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Vài lời nhắn gửi tới anh em cơ khí 1 của Thúy em nhé!!!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
zô la

zô la

Vài lời nhắn gửi tới anh em cơ khí 1 của Thúy em nhé!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Vài lời nhắn gửi tới anh em cơ khí 1 của Thúy em nhé!!!!!    Vài lời nhắn gửi tới anh em cơ khí 1 của Thúy em nhé!!!!! I_icon_minitimeWed Sep 21, 2011 1:02 pm

Mình làm phiền các bạn khi phải gửi những lời nhắn này tới các bạn. Khoảng vài tháng trước đây, mình cũng không nhớ rõ lắm,có người đã lấy số điện thoại khác, giả danh là mình, họ đã nhắn tin đến số máy của vài bạn lớp mình nhằm xin thẻ nạp điện thoại. Mình không hề biết có chuyện cho tới khi Quang, rồi anh Hoàng báo cho mình. Hôm nay là ngày 21 tháng 9 năm 2011, mình đi học và biết được tin nữa là lại có người giả danh mình xin thẻ nạp của Định tiếp. Vì vậy, mình báo tin này cho các bạn biết, mong các bạn đề phòng,tránh bị lừa và mình sẽ bị mang tiếng oan!
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài lời nhắn gửi tới anh em cơ khí 1 của Thúy em nhé!!!!!    Vài lời nhắn gửi tới anh em cơ khí 1 của Thúy em nhé!!!!! I_icon_minitimeWed Sep 21, 2011 5:54 pm

Úi! Thúy ơi! Có người tự xưng là Thúy bảo là muốn làm người iu tớ. Tớ trót dại nhận lời rồi. Thúy giải quyết hậu quả này thế nào đây? tan nát cõi lòng
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài lời nhắn gửi tới anh em cơ khí 1 của Thúy em nhé!!!!!    Vài lời nhắn gửi tới anh em cơ khí 1 của Thúy em nhé!!!!! I_icon_minitimeWed Sep 21, 2011 11:52 pm

123456 đã viết:
Mình làm phiền các bạn khi phải gửi những lời nhắn này tới các bạn. Khoảng vài tháng trước đây, mình cũng không nhớ rõ lắm,có người đã lấy số điện thoại khác, giả danh là mình, họ đã nhắn tin đến số máy của vài bạn lớp mình nhằm xin thẻ nạp điện thoại. Mình không hề biết có chuyện cho tới khi Quang, rồi anh Hoàng báo cho mình. Hôm nay là ngày 21 tháng 9 năm 2011, mình đi học và biết được tin nữa là lại có người giả danh mình xin thẻ nạp của Định tiếp. Vì vậy, mình báo tin này cho các bạn biết, mong các bạn đề phòng,tránh bị lừa và mình sẽ bị mang tiếng oan!

Ơ chịu Mình đại gia tiền điện thoại mà chả thấy mà nào nhắn tin tới là sao nhỉ Shocked Shocked
R.I.P for Thúy thẹn thùng
https://ck1k3.forum.st
phthoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài lời nhắn gửi tới anh em cơ khí 1 của Thúy em nhé!!!!!    Vài lời nhắn gửi tới anh em cơ khí 1 của Thúy em nhé!!!!! I_icon_minitimeSun Sep 25, 2011 5:52 pm

uhm. tơ cụng bị nè, tối hôm nào pải bắt thúy đền bù cười nhăn răng
zô la

zô la

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài lời nhắn gửi tới anh em cơ khí 1 của Thúy em nhé!!!!!    Vài lời nhắn gửi tới anh em cơ khí 1 của Thúy em nhé!!!!! I_icon_minitimeSat Nov 12, 2011 5:15 pm

hehe Ae muốn đền gì đấy? Rượu rau dế va cơm cháy nhé
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vài lời nhắn gửi tới anh em cơ khí 1 của Thúy em nhé!!!!!    Vài lời nhắn gửi tới anh em cơ khí 1 của Thúy em nhé!!!!! I_icon_minitime

Vài lời nhắn gửi tới anh em cơ khí 1 của Thúy em nhé!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tài liệu của môn thủy khí nhá bà con
» Ae cho em Thúy xin bài Đồ án Công Nghệ
» Vài thiết bị Thủy lực thông dụng (Hình ảnh minh họa rất dễ hiểu)
» Tuyển nhân viên của C.ty Canon
» Danh sách anh em nhận Đồ án CNCTM nhóm 2 của cô Thoa