Bạn cần đăng ký hoặc đăng nhập để thao tác đầy đủ những chức năng của diễn đàn . Cám ơn bạn vì đã quan tâm tới forum này . Have fun !!!
Bạn cần đăng ký hoặc đăng nhập để thao tác đầy đủ những chức năng của diễn đàn . Cám ơn bạn vì đã quan tâm tới forum này . Have fun !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thu lại lệ phí thi lần 2

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

Thu lại lệ phí thi lần 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Thu lại lệ phí thi lần 2   Thu lại lệ phí thi lần 2 I_icon_minitimeThu Oct 06, 2011 7:01 pm

Trung tâm QLCL thông báo một số bạn lớp mình chưa đóng đủ tiền lệ phí thi. Các bạn cẩn thận xem xét lại, kẻo họ lại thẳng tay delete kết quả thi thì phiền lắm ( Điểm F thì vô tư nhưng điểm B thì tiếc đứt ruột)
Hiện tại : mình biết, 21 bạn trong danh sách thi lại môn Thiết kế máy công cụ nằm trong danh sách chưa đóng tiền. ( Các môn khác thì tớ không rõ lắm )
Sự thật: 100% là đóng rồi!
Nguyên nhân: Trung tâm QLCL không rõ ràng, thu nhận tiền hoàn toàn không có biên lai thu chuyển tiền. Sơn và Vũ Đức trực tiếp lên đóng tiền nhưng họ không cập nhật ngay => xảy ra sơ sót.
Hôm nay Sơn lên thắc mắc họ bảo không thấy danh sách đóng tiền lớp mình nên không xử lý nữa + đề nghị 21 bạn lớp mình nộp lại 17K ( khóc thêm lần nữa khóc rồi nè )
Sơn có ý kiến nhờ họ kiểm tra lại giùm nhưng người ta kiểm tra qua loa lấy lệ rồi bận đi ăn trưa ( 11h10') . Khổ thế đấy!
Không biết có nên nói rằng Trung tâm QLCL quá vô trách nhiệm hay không nữa. Chưa có gì để khẳng định 4 chữ " quản lý chất lượng " cả.
Các bạn lưu ý về các khoản tiền lệ phí liên quan đến điểm tích lũy nhá. Cẩn thận là hơn.
21 bạn trong danh sách thi lại Thiết kế máy công cụ thông cảm và đóng lại lệ phí nhé. Việc này Sơn hoàn toàn không có lỗi.

Được sửa bởi HT ngày Fri Oct 07, 2011 4:26 pm; sửa lần 1.
thanhnam_lita

thanhnam_lita

Bài gửiTiêu đề: Re: Thu lại lệ phí thi lần 2   Thu lại lệ phí thi lần 2 I_icon_minitimeThu Oct 06, 2011 8:38 pm

Thắng đặt cái Title làm mình cứ tưởng có chuyện gì đau xót lắm, có 17000đ thôi mà, có gì đâu với sinh viên, nhưng thi lại nhiều như mình cũng xót phết cười ngoác miệng
https://plus.google.com/112451091123226830233/about
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Thu lại lệ phí thi lần 2   Thu lại lệ phí thi lần 2 I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 7:18 am

cười nhăn răng 17K chỉ bằng 1 lần ngồi quán nước, nhưng 21 người ngồi uống nước thì cũng đáng nói đấy.lần này còn lần khác, để anh em nhà mình rút kinh nghiệm. nhăn mặt
Cái title là tớ đặt trong lúc bức xúc quá. Nhìn mấy con người ở QLCL mà mình ngứa con mắt bên trái đỏ con mắt bên phải. . ngầu
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thu lại lệ phí thi lần 2   Thu lại lệ phí thi lần 2 I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 9:33 pm

thật may mắn khi kỳ hè này mình lại chăm chỉ nộp tiền thẹn thùng thẹn thùng thẹn thùng
1 kỳ hè hoàn hảo với 4 con B và 1 con D ( QHTT chỉ cần D là mổ chó ăn mừng rồi )
ai có số thây Tuấn xì-tin thì cho tớ để tớ nhắn tin cho thầy :
- Thầy ơi , em qua môn QHTT rồi thầy ạ .. cảm ơn thầy đã giúp đỡ em trong kỳ vừa qua cười lăn lộn cười lăn lộn cười lăn lộn
không biết lúc đó thầy nhắn tin lại cho mình ntn cười ngoác miệng
https://ck1k3.forum.st
emgack1k3

Bài gửiTiêu đề: Re: Thu lại lệ phí thi lần 2   Thu lại lệ phí thi lần 2 I_icon_minitimeTue Oct 11, 2011 8:34 pm

quản lí chất lượng thu tiền mà chắng có gì để cho sinh vien biet nhỉ.dóng rồi mà bảo chưa đóng thì anh em mình biết kêu ai nhỉ.chắc chỉ biết ngửa mặt lên trời mà than thôi nhỉ.
emgack1k3

Bài gửiTiêu đề: Re: Thu lại lệ phí thi lần 2   Thu lại lệ phí thi lần 2 I_icon_minitimeTue Oct 11, 2011 8:35 pm

HÙNG ƠI.KHAO LỚP MÌNH ĐI CHỨ.SƯỚNG THẾ KO KHAO HƠI PHÍcười ngoác miệng
duongck1haui

duongck1haui

Bài gửiTiêu đề: Re: Thu lại lệ phí thi lần 2   Thu lại lệ phí thi lần 2 I_icon_minitimeFri Oct 14, 2011 12:55 pm

vãi nhỉ vậy mất 17k rồi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thu lại lệ phí thi lần 2   Thu lại lệ phí thi lần 2 I_icon_minitime

Thu lại lệ phí thi lần 2
Trang 1 trong tổng số 1 trang