Bạn cần đăng ký hoặc đăng nhập để thao tác đầy đủ những chức năng của diễn đàn . Cám ơn bạn vì đã quan tâm tới forum này . Have fun !!!
Bạn cần đăng ký hoặc đăng nhập để thao tác đầy đủ những chức năng của diễn đàn . Cám ơn bạn vì đã quan tâm tới forum này . Have fun !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thông báo về việc thu quỹ lớp kỳ mới!

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

Thông báo về việc thu quỹ lớp kỳ mới! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo về việc thu quỹ lớp kỳ mới!   Thông báo về việc thu quỹ lớp kỳ mới! I_icon_minitimeTue Oct 11, 2011 6:01 pm

( Hiện quỹ lớp đang bị âm, Sơn đã tạm ứng). Để chuẩn bị cho việc in ấn tài liệu và chi các khoản liên quan cho lớp, 20/10 và 20/11 cũng sắp đến. Ban cán sự lớp phát động thu quỹ lớp kỳ mới.
Số tiền: 50K/ người.
Thời gian: Dự kiến thu trong 1 tuần ( Càng nhanh càng tốt lè lưỡi )
Chú ý: Còn 10 bạn ( Thắng đã nhắc riêng và không tiện nhắc lại nữa ) chưa nộp quỹ lớp kỳ cũ , các bạn cố gắng hoàn thành luôn trong đợt thu quỹ kỳ mới nhá.
Toàn con trai với nhau, tớ cũng ngại phải nhắc nhở nhiều lắm. Tớ chắc các cậu cũng thế thẹn thùng
Các bạn cố gắng hoàn thành sớm để dễ quản lý và thu chi. Tớ cũng không phải nói dối khi thầy chủ nhiệm hỏi đến. yêu thế
Khách vi
Khách viếng thăm

Thông báo về việc thu quỹ lớp kỳ mới! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc thu quỹ lớp kỳ mới!   Thông báo về việc thu quỹ lớp kỳ mới! I_icon_minitimeWed Nov 02, 2011 6:29 pm

Tình hình là tớ đã ứng tiền thi lại Tiếng Anh và Tin A vào quỹ lớp ( Hôm 20/10) + Quỹ lớp các bạn chưa đóng Shocked => Chưa có đủ tiền nộp cho Trung tâm Tin học Ngoại ngữ để họ tổ chức thi. Lịch nộp chỉ có từ 1-10 hàng tháng, quá lịch sẽ tiếp tục chờ sang tháng sau) ngạc nhiên
=> Thứ 6, đi học CAD/CAM các bạn cố gắng mang tiền đóng quỹ lớp nhá. Hôm trước thầy chủ nhiệm hỏi thăm, đành phải nói dối.
Tiện đây, tớ cũng thông báo luôn, thứ 6, tớ phát nốt đề cương ôn tập Tự động hóa sản xuất + tập thực hành CAD/CAM. Thầy bảo là "ai không mang tài liệu thì không phải thực hành gì nữa luôn". cười ngoác miệng Vì thế, có sách các bạn nhớ mang đầy đủ. vui vẻ ôm một cái
Cố gắng đóng tiền sách thực hành cho Sơn hoặc tớ ( H.Thắng ): 20K/ cuốn để nộp lại xuống dưới khoa. mệt mỏi
Thân!

Thông báo về việc thu quỹ lớp kỳ mới!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông báo về việc thi lại chứng chỉ Tin A và Tiếng Anh B
» Thông báo về việc cấp phát chứng chỉ Tin B
» Thống kê thu chi quỹ lớp học kỳ 2 năm 3 và học kỳ 1 năm thứ 4.
» Về việc Đăng kí Môn học- học kì 7
» TRIỂN KHAI CÔNG VIỆC