Bạn cần đăng ký hoặc đăng nhập để thao tác đầy đủ những chức năng của diễn đàn . Cám ơn bạn vì đã quan tâm tới forum này . Have fun !!!
Bạn cần đăng ký hoặc đăng nhập để thao tác đầy đủ những chức năng của diễn đàn . Cám ơn bạn vì đã quan tâm tới forum này . Have fun !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Anh em đăng ký thành viên trang web của mình nhé

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
doanthinhck1

doanthinhck1

Anh em đăng ký thành viên trang web của mình nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh em đăng ký thành viên trang web của mình nhé   Anh em đăng ký thành viên trang web của mình nhé I_icon_minitimeWed Oct 26, 2011 10:52 am

Trang này mình đang làm nên chưa có ai và chưa có gi cả.
Anh em vào ủng hộ mình phát nha.
Mình đang kiếm nhiều nhiều người đk để nó được lên http://www.google.com.vn/ mà.
Anh em đk trang này nha :
http://warez-share.forumvi.com
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em đăng ký thành viên trang web của mình nhé   Anh em đăng ký thành viên trang web của mình nhé I_icon_minitimeWed Oct 26, 2011 10:44 pm

Vẫn còn sơ sài lắm nên đừng vội quảng cáo rộng làm gì chịu
Nóng vội là hỏng ăn đấy

- P/S: góp ý
1. Movies nên chia ra làm các phần nhỏ ( ví dụ như 1080p, 720p, 3D SBS, Brrip, 480p , Dvdrip....)
2. Cố gắng có thêm link MF vì kể cả ở nước ngoài hay VN thì MF vẫn hỗ trợ Free members 1 cách tốt nhất và không đòi hỏi gì thẹn thùng
3. .....
https://ck1k3.forum.st
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em đăng ký thành viên trang web của mình nhé   Anh em đăng ký thành viên trang web của mình nhé I_icon_minitimeSat Oct 29, 2011 6:20 am

Forum này có thể Việt hóa không Thịnh?
Nếu để chia sẻ với bạn bè thôi thì nên Việt hóa nó ( Hình như là được, ngày xưa tớ có nghịch).
Nếu để giao diện Tiếng Anh, cậu có thể làm 1 bài hướng dẫn + nội quy sử dụng diễn đàn, đặt ngay đầu forum.
Tớ vào thử đăng bài nhưng không thể post ảnh được, cậu kiểm tra xem nào nhé! ( Hay là mình là thành viên mới nên không post được ảnh nhỉ? )
Forum đang phát triển dần dần, dù bận cũng không được nóng vội ( kinh nghiệm của tớ trước kia ấy mà cười nhăn răng Kết quá là bây giờ tớ chẳng còn cái forum nào hết, nhưng được khá nhiều kinh nghiệm lè lưỡi )
Từ từ rồi khoai sẽ nhừ, khoai nhừ phải nhai từ từ, không từ từ là chết nghẹn đấy...
duongck1haui

duongck1haui

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em đăng ký thành viên trang web của mình nhé   Anh em đăng ký thành viên trang web của mình nhé I_icon_minitimeSat Oct 29, 2011 7:15 am

trang đéo gì thế đây
warez-share.forumvi.com

warez-share.forumvi.com

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em đăng ký thành viên trang web của mình nhé   Anh em đăng ký thành viên trang web của mình nhé I_icon_minitimeSat Oct 29, 2011 9:39 am

Forum về film, nhạc, game.....nó có thể đổi thành tiếng việt nếu anh em thấy cần. muốn viết bài mới phải dk mới viết được.đọc kỹ rule rồi post nha.hjx chưa có bài thì vào xem rồi thanks là tốt lắm rồi.khakha
doanthinhck1

doanthinhck1

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em đăng ký thành viên trang web của mình nhé   Anh em đăng ký thành viên trang web của mình nhé I_icon_minitimeTue Dec 06, 2011 11:40 am

thằng Kỳ béo kia! sao lấy tên t hả!
doanthinhck1

doanthinhck1

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em đăng ký thành viên trang web của mình nhé   Anh em đăng ký thành viên trang web của mình nhé I_icon_minitimeTue Dec 06, 2011 11:43 am

nếu ai thích phim ảnh hay bất cứ 1 việc j liên quan đến giải trí thìhayx vào 4share.vn nhé! phim full hd1080 nhiều như mưa nhưng anh em cắm máy 1 nhày thui!
ai thích nick vip thì pm yahoo này nhé:aoe24h
trang của kỳ béo phim mờ tịt ý
toàn dvd rip chất lượng 560 thui
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em đăng ký thành viên trang web của mình nhé   Anh em đăng ký thành viên trang web của mình nhé I_icon_minitime

Anh em đăng ký thành viên trang web của mình nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bản vẽ chi tiết cho các thành viên nhóm thực hành 2
» Biểu đồ tậm trạng học
» Tình yêu sinh viên và bão giá
» Tuyển nhân viên của C.ty Canon
» Anh em góp ý cho mình với