Bạn cần đăng ký hoặc đăng nhập để thao tác đầy đủ những chức năng của diễn đàn . Cám ơn bạn vì đã quan tâm tới forum này . Have fun !!!
Bạn cần đăng ký hoặc đăng nhập để thao tác đầy đủ những chức năng của diễn đàn . Cám ơn bạn vì đã quan tâm tới forum này . Have fun !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Gmail của lớp mình

Go down 
qt93861989
nguyenvanhoanhaui
Admin
7 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Gmail của lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Gmail của lớp mình   Gmail của lớp mình I_icon_minitimeSun Jan 16, 2011 6:30 am

- Điên cả đầu giận dữ ngồi online cả tối mà ko rình được thằng nào xóa . Tao mà bắt được thì skull
- Anh em chú ý ai lỡ rồi thì thôi bỏ qua nhưng nhớ là TUYỆT ĐỐI KO ĐƯỢC XÓA THƯ ĐẾN Ở TRONG GMAIL CỦA LỚP việc này là của tớ lo ko ai được xóa hết kể cả khi gửi nhầm cứ để đấy tớ giải quyết hết. Còn nếu ko phải lớp mình thì tớ sẽ lùng ra đang đợi nè
-P/S: giải pháp bí nhất là đổi pass và nhớ là lưu hành nội bộ vì tớ đang nghi là có ai đó biết pass của gmail lớp mình nên vào phá không chịu nổi
https://ck1k3.forum.st
nguyenvanhoanhaui

nguyenvanhoanhaui

Gmail của lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gmail của lớp mình   Gmail của lớp mình I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 6:29 am

Việc lớp có 1 Gmail chung là để mọi người trao đổi thông tin, công việc trong lớp với nhau. Bất kể là 1 thông tin gì hay tài liệu mình đều phải lưu lại sau này có việc dùng.Cho nên mọi người không nên xóa đi. Tớ chỉ nói chung vậy thôi. Còn giờ ai nỡ xóa rùi thì lần sau cũng rút kinh nghiệm mình cũng không truy cứu làm gì nữa Hùng àh.
qt93861989

qt93861989

Gmail của lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gmail của lớp mình   Gmail của lớp mình I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 6:47 am

tốt nhất là lớp mình nên dùng forum thôi. điểm thi thì nói thày cô giáo gửi vào mail của cán bộ lớp, sau đó cán bộ lớp post lên forum.
hdvip

Gmail của lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gmail của lớp mình   Gmail của lớp mình I_icon_minitimeThu Jan 20, 2011 10:04 pm

đúng rùi đấy anh e ai lai xóa đi thế mất hết tài liệu
trungdung

trungdung

Gmail của lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gmail của lớp mình   Gmail của lớp mình I_icon_minitimeSun May 22, 2011 8:32 pm

vãi quá nhỉ chịu hôm nọ mình gửi xong rồi mình xóa đi hahahahahaha cười ngoác miệng cười ngoác miệngcười ngoác miệngcười ngoác miệngvui vẻvui vẻvui vẻ
Admin
Admin
Admin

Gmail của lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gmail của lớp mình   Gmail của lớp mình I_icon_minitimeTue May 24, 2011 12:56 am

trungdung đã viết:
vai qua nhi hôm no minh gui rui minh xong xoa đi hahahahahaha:))cười ngoác miệngcười ngoác miệngcười ngoác miệngvui vẻvui vẻvui vẻ
mày viết Vietkey hộ t đi mày lo lắng . Sinh viên năm 3 mà máy tính không có unikey àh chịu
doanthinhck1

doanthinhck1

Gmail của lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gmail của lớp mình   Gmail của lớp mình I_icon_minitimeThu May 26, 2011 5:29 am

ái chà!admin còn bắt phải viết bằng unikey nữa!!^^!
cái gmail nhiều lúc tìm mỏi mắt mới thấy tàii liệu vì nhiều quá, xóa bớt đi cười ngoác miệng nháy mắt)hùng tìm hiểu gmail gruop xem thế nào. gmail đó thì k xóa được tài liệu
cười nhăn răng
doanthinhck1

doanthinhck1

Gmail của lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gmail của lớp mình   Gmail của lớp mình I_icon_minitimeThu May 26, 2011 5:30 am

sao cái 4rum lại k có biểu tượng hê hê
ảo vậy ta
Admin
Admin
Admin

Gmail của lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gmail của lớp mình   Gmail của lớp mình I_icon_minitimeFri May 27, 2011 12:39 am

doanthinhck1 đã viết:
sao cái 4rum lại k có biểu tượng hê hê
ảo vậy ta
đòi hỏi thế mệt mỏi
Admin
Admin
Admin

Gmail của lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gmail của lớp mình   Gmail của lớp mình I_icon_minitimeFri May 27, 2011 12:42 am

doanthinhck1 đã viết:
ái chà!admin còn bắt phải viết bằng unikey nữa!!^^!
cái gmail nhiều lúc tìm mỏi mắt mới thấy tàii liệu vì nhiều quá, xóa bớt đi cười ngoác miệng nháy mắt)hùng tìm hiểu gmail gruop xem thế nào. gmail đó thì k xóa được tài liệu
cười nhăn răng
tớ nghiên cứu rồi cười nhăn răng nhưng mà tớ thấy lớp mình mà chuyển qua cái đó thì vắng toanh pó tay rồi
Gmail còn dễ vào chứ vấp phải cái gì lằng nhằng như Gmail Groups thì chả có ma nào lớp mình ham đâu nhăn mặt
duongck1haui

duongck1haui

Gmail của lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gmail của lớp mình   Gmail của lớp mình I_icon_minitimeSat May 28, 2011 1:00 pm

thằng Dũng dê nó chưa học hết lớp 1 đâu
chat với nó toàn viết sai chính tả đéo thể nào mà dịch đc
Sponsored content

Gmail của lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gmail của lớp mình   Gmail của lớp mình I_icon_minitime

Gmail của lớp mình
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ảnh lớp mình đây
» Anh em góp ý cho mình với
» hỏi các pro lớp mình cái nào(công nghệ chế tạo máy)!
» 2017 - Lâu rồi còn ai vào lại diễn đàn lớp mình không?
» Ai có bản vẽ các chi tiết của Thiết Bị Lọc và Van Điều Áp share cho mình với!!!